🚩 ਪੁੱਡਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਮਾਲਵਿੰਦਰ ਜੱਗੀ ਪਟਿਆਲਾ ਦਫਤਰ ਪਹੁੰਚੇ; ਇੱਕ ਦਰਜਨ ਸਾਈਟਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ

🚩 ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਖੁੱਲਾ ਵੇਖ ਕੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ; ਕਿਹਾ ” ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਲੱਗਿਆ ਸ਼ਾਇਦ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਆਏ ਹੋਣਗੇ”।

🚩 ਅਗਲੀ ਫੇਰੀ ‘ਤੇ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨਗੇ ਜੱਗੀ; ਕਿਹਾ :‘ਅਖਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਖ਼ਬਰਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ……

ਪਟਿਆਲਾ, 27 ਜੂਨ – ਨਿਊਜ਼ਲਾਈਨ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਬਿਊਰੋ – ਅੱਜ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਪੁੱਡਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਮਾਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੱਗੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੁੱਡਾ ਦੇ ਪਟਿਆਲਾ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਏ.ਸੀ.ਏ ਅਜੇ ਅਰੋੜਾ, ਈ.ਓ ਈਸ਼ਾ ਸਿੰਘਲ, ਐਕਸੀਅਨ ਦਰਸ਼ਨ ਜਿੰਦਲ, ਐਕਸੀਅਨ ਨਵਤੇਜ ਸਿੰਘ ਧਨੋਆ, ਚੀਫ ਅਕਾਉਂਟ ਅਫਸਰ ਅਜੇ ਮਿੱਤਲ ਸਮੇਤ ਉਪ ਮੰਡਲ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹੋਰ ਕਈ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਲੰਬੀ ਮੀਟਿੰਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਟਿਆਲੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦਰਜਨ ਥਾਵਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਵੀ ਕੀਤਾ।
ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਪੁੱਡਾ ਦਫਤਰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਦੇਖ ਕੇ ਅਤੇ ਵਾਹਨਾਂ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦਾ ਕਾਫਲਾ ਸਮਝਿਆ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੰਗੀ।
ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਪੜਤਾਲ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਇਹ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਕਿ ਪਟਿਆਲੇ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਪੁੱਡਾ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਮਾਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜੱਗੀ ਇਥੇ ਆਏ ਸਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਦਰਜਨ ਥਾਵਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ। ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫੇਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਦੱਸ ਸਕਦੇ, ਪਰ ਅਗਲੀ ਫੇਰੀ ਵਿੱਚ ਉਹ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨਗੇ। ਅਖਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਮਨਮਾਨੀ ਕਰਨ ਜਾਂ ਧਾਂਦਲੀ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਛਪਣ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਸ੍ਰੀ ਜੱਗੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਅਗਲੀ ਮੀਟਿੰਗ ਜਾਂ ਫੇਰੀ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਵੀ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਗੇ।
Newsline Express

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *